Mae'n cynnwys gwahanol fathau o beiriannau weldio bondio ymasiad gwres (gan gynnwys modelau llaw, lled-awtomatig, a hollol awtomatig), yn ogystal â pheiriannau weldio ymasiad trydan, sy'n cwmpasu gwahanol ddiamedrau pibell (o DN20 i DN2000) a senarios peirianneg amrywiol. Manteision Technegol a Chynnyrch Mae rhai modelau yn cynnwys swyddogaethau rheoli deallus a olrhain data, sy'n bodloni gofynion rheoli ansawdd adeiladu modern.
Mae gan yr offer sefydlogrwydd a dibynadwyedd uchel.
Mae'r cydrannau craidd wedi'u gwneud o ddeunyddiau o ansawdd uchel, ac mae dyluniad y strwythur yn gadarn. Mae'n arbennig o addas ar gyfer -adeiladu maes tymor hir ac amgylcheddau gwaith dwysedd uchel.

| Model | HDT200-4m |
| Maint Pibell | 63mm, 75mm, 90mm, 110mm, 125mm, 140mm, 160mm, 180mm, 200mm |
| Plât Gwresogi (Tymheredd Uchaf.) | 270 gradd |
| Temp. Gwyriad yn yr Arwyneb (170-250) | ±5 gradd |
| Max. Torerance o Weldio Jointing | 0.3mm |
| Foltedd Gweithio | 220V |
| Amlder Gweithio | 50-60HZ |
| Pŵer/foltedd Plât Gwresogi | 2KW/220V |
| Pŵer/foltedd y Torrwr Melino | 1.2KW/220V |
| Cyfanswm Pŵer | 3.2KW |
| Pwysau Crynswth | 50KGS |






Canmoliaeth Cynnyrch
Mae'r peiriant o ansawdd uchel ac mae'r pris yn ffafriol.





Tagiau poblogaidd: Peiriant weldio â llaw pibell plastig 50-200mm-4mm, gweithgynhyrchwyr peiriant weldio llawlyfr pibell plastig Tsieina 50-200mm-4mm, cyflenwyr, ffatri














