
peiriant weldio ymasiad casgen llaw huajin HDY250-4m
Aeddfedrwydd Proses:Mae'r broses hon yn dangos lefel uchel o aeddfedrwydd a chysondeb.
Mae ei ddibynadwyedd yn dibynnu ar gymhwyso protocolau sefydledig yn drylwyr. Yn benodol, pan fydd yr holl baramedrau weldio penodedig-gan gynnwys ond heb fod yn gyfyngedig i'r safon SDR, tymheredd, amser gwresogi, ac amser oeri- yn cael eu sicrhau, eu gweithredu'n ofalus, a'u monitro'n barhaus gan weithredwyr medrus a chyfrifol, mae'r cyfanrwydd weldio canlyniadol wedi'i warantu.
Mae'r allbwn yn gyson yn arddangos ymasiad wythïen ardderchog, cryfder mecanyddol, a sefydlogrwydd dimensiwn, gan gyflawni lefel o ansawdd sy'n cydymffurfio'n llawn â'r gofynion llym a nodir gan safonau cenedlaethol a diwydiant, ac sy'n aml yn rhagori arnynt.
| Model | HDT250-4m |
| Maint Pibell | 63mm, 75mm, 90mm, 110mm, 125mm, 140mm, 160mm, 180mm, 200mm, 225mm, 250mm |
| Plât Gwresogi (Tymheredd Uchaf.) | 270 gradd |
| Temp. Gwyriad yn yr Arwyneb (170-250) | ±5 gradd |
| Max. Torerance o Weldio Jointing | 0.3mm |
| Foltedd Gweithio | 220V |
| Amlder Gweithio | 50-60HZ |
| Pŵer/foltedd Plât Gwresogi | 2.5KW/220V |
| Pŵer/foltedd y Torrwr Melino | 1.2KW/220V |
| Cyfanswm Pŵer | 3.7KW |
| Pwysau Crynswth | 80KGS |






Canmoliaeth Cynnyrch
Mae'r peiriant o ansawdd uchel ac mae'r pris yn ffafriol.





Tagiau poblogaidd: 63-250mm-4mm hdpe llawlyfr casgen fusion peiriant weldio bibell, Tsieina 63-250mm-4mm hdpe llawlyfr casgen ymasiad weldio peiriant bibell gweithgynhyrchwyr pibell, cyflenwyr, ffatri














