
Peiriant weldio ymasiad casgen llaw Huajin HDY250-2mm
Senarios cais a awgrymir
Gosod pibellau HDPE diamedr canolig (fel cyflenwad dŵr a draenio, nwy, dyfrhau)
Senarios gweithredu symudol megis adeiladu maes, cynnal a chadw dinesig, a gweithrediadau atgyweirio brys
Senarios hyfforddi addysgu a throsglwyddo sgiliau
Gellir rheoli ansawdd weldio
Gradd uchel o gyfranogiad dynol: Gall gweithredwyr ganfod yn uniongyrchol y pwysau ar y cyd a chywirdeb aliniad, a gwneud addasiadau amserol, sy'n ffafriol i sicrhau ansawdd weldio.
Gellir addasu paramedrau'r broses yn hyblyg: Gellir tiwnio'r amseroedd gwresogi ac oeri yn fân yn ôl y tymheredd amgylchynol a'r swp deunydd, gan ddangos addasrwydd cryf.
| Model | HDT250-2m |
| Maint Pibell | 63mm, 75mm, 90mm, 110mm, 125mm, 140mm, 160mm, 180mm, 200mm, 225mm, 250mm |
| Plât Gwresogi (Tymheredd Uchaf.) | 270 gradd |
| Temp. Gwyriad yn yr Arwyneb (170-250) | ±5 gradd |
| Max. Torerance o Weldio Jointing | 0.3mm |
| Foltedd Gweithio | 220V |
| Amlder Gweithio | 50-60HZ |
| Pŵer/foltedd Plât Gwresogi | 2.5KW/220V |
| Pŵer/foltedd y Torrwr Melino | 1.2KW/220V |
| Cyfanswm Pŵer | 3.7KW |
| Pwysau Crynswth | 63KGS |






Canmoliaeth Cynnyrch
Mae'r peiriant o ansawdd uchel ac mae'r pris yn ffafriol.





Tagiau poblogaidd: 63-250mm-2mm hdpe llawlyfr casgen weldio peiriant, Tsieina 63-250mm-2mm hdpe llawlyfr casgen weldio peiriant gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri














