
Peiriant Weldio Butt Fusion Llawlyfr Huajin HDT200
Gwerth addysgu uchel, cyflwyniad egwyddor greddfol
Fel y "llwyfan addysgu sylfaenol" ar gyfer weldio toddi poeth, mae pob cam o'r llawdriniaeth - cymhwyso pwysau, gwresogi, a newid - yn cael ei drosglwyddo'n uniongyrchol trwy ddulliau dynol a mecanyddol, gan ganiatáu i hyfforddeion brofi'n bersonol a deall yn ddwfn y berthynas gynhenid ymhlith y tri pharamedr proses allweddol o bwysau, tymheredd ac amser. Mae'n arf delfrydol ar gyfer trosglwyddo sgiliau.
| Model | HDL200-2M |
| Maint Pibell | 50mm, 63mm, 75mm, 90mm, 110mm, 125mm, 140mm, 160mm, 180mm, 200mm |
| Plât Gwresogi (Tymheredd Uchaf.) | 270 gradd |
| Temp. Gwyriad yn yr Arwyneb (170-250) | ±5 gradd |
| Max. Torerance o Weldio Jointing | 0.3mm |
| Foltedd Gweithio | 220V |
| Amlder Gweithio | 50-60HZ |
| Pŵer/foltedd Plât Gwresogi | 2KW/220V |
| Pŵer/foltedd y Torrwr Melino | 1.2KW/220V |
| Cyfanswm Pŵer | 3.2KW |
| Pwysau Crynswth | 45KGS |






Canmoliaeth Cynnyrch
Mae'r peiriant o ansawdd uchel ac mae'r pris yn ffafriol.





Tagiau poblogaidd: Peiriannau weldio ymasiad casgen â llaw 50-200mm, gweithgynhyrchwyr peiriannau weldio ymasiad casgen llawlyfr 50-200mm Tsieina, cyflenwyr, ffatri















