Rhif yr Eitem:HDL250
Ystod Weldio:63mm-250mm
Enw'r Brand:Niwtral, HUAJIN neu OEM
Lliw:Coch, Du a Customized
Gwarant:Gwarant ansawdd 2 flynedd a chost ffatri rhannau sbâr.
MOQ:Dim MOQ
Ein cyfeiriad
Rhif 28 Wenzhong Road, Taozhu Street, Zhuji City, China
Rhif Ffôn
+86-13989578613
E-bost
ashley@huajinwelder.com

1. Strwythur compact, cadarn a dibynadwy
Mae'n mabwysiadu trosglwyddiad mecanyddol llawn, gan ddileu'r angen am seliau hydrolig manwl gywir a synwyryddion electronig.
Mae'r strwythur cyffredinol yn gadarn ac yn wydn, sy'n gallu gwrthsefyll dirgryniadau difrifol cyffredin yn hawdd, goresgyniad tywod a llwch, lleithder neu dymheredd isel ac amodau gwaith llym eraill mewn safleoedd adeiladu, gyda sefydlogrwydd uchel iawn.
2. Perfformiad economaidd rhagorol, gyda'r gost gynhwysfawr isaf
O brynu i gynnal a chadw, mae'n dangos manteision cost sylweddol.
Mae cost gweithgynhyrchu'r peiriant cyfan yn isel, ac nid oes angen bron unrhyw waith cynnal a chadw proffesiynol arno bob dydd.
Oherwydd ei strwythur syml, mae diffygion cyffredin yn brin, sy'n golygu mai hwn yw'r model mwyaf cost effeithiol yn ystod cylch bywyd cyfan y farchnad.
| Model | HDL250-4M |
| Maint Pibell | 63mm, 75mm, 90mm, 110mm, 125mm, 140mm, 160mm, 180mm, 200mm, 225mm, 250mm |
| Plât Gwresogi (Tymheredd Uchaf.) | 270 gradd |
| Temp. Gwyriad yn yr Arwyneb (170-250) | ±5 gradd |
| Max. Torerance o Weldio Jointing | 0.3mm |
| Foltedd Gweithio | 220V |
| Amlder Gweithio | 50-60HZ |
| Pŵer/foltedd Plât Gwresogi | 2.5KW/220V |
| Pŵer/foltedd y Torrwr Melino | 2.5KW/220V |
| Cyfanswm Pŵer | 5KW |
| Pwysau Crynswth | 104KGS |






Canmoliaeth Cynnyrch
Mae'r peiriant o ansawdd uchel ac mae'r pris yn ffafriol.





Tagiau poblogaidd: 63-250mm-4m sgriw llawlyfr casgen peiriant weldio ymasiad, Tsieina 63-250mm-4m sgriw llawlyfr casgen ymasiad weldio peiriant gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri













