Manteision craidd y llif torri ongl aml- ar gyfer pibellau AG:
Cywir ac effeithlon:Mae'r ddyfais cloi ongl bwrpasol a'r gosodiad yn sicrhau bod y toriad yn berpendicwlar a'r ongl yn fanwl gywir. Fe'i ffurfir mewn un cam, gan ddileu'r angen am fesuriadau ac addasiadau dro ar ôl tro.
Addasiad Proffesiynol:Mae llafnau llifio a rheolaeth cyflymder sy'n cyd-fynd â nodweddion deunyddiau pibell AG yn atal torri gwres yn effeithiol, yn atal pennau'r bibell rhag toddi neu ddadffurfio, a sicrhau ansawdd yr arwyneb weldio.
Diogel a chyfleus:Mae'r dyluniad integredig yn darparu llwyfan torri sefydlog ac amddiffyniad diogelwch, gan leihau dwyster gweithredol a risgiau yn sylweddol, a gwella llyfnder y llawdriniaeth.
| Model | HDQ450 |
| Ystod Torri | Llai na neu'n hafal i 450mm |
| Max. Torri ARC | 0-67.5 gradd |
| Gwall Ongl Torri | Llai na neu'n hafal i 1 gradd |
| Cyflymder Llinell | 0-255m/munud |
| Cyflymder Porthiant | Addasadwy |
| Cyflenwad Pŵer | 50HZ/380V |
| Grym | 3KW |
| Pwysau Crynswth | 1400KGS |






Canmoliaeth Cynnyrch
Mae'r peiriant o ansawdd uchel ac mae'r pris yn ffafriol.





Tagiau poblogaidd: 450mm hdpe aml-peiriant torri ongl, Tsieina 450mm hdpe aml-gweithgynhyrchwyr peiriannau torri ongl, cyflenwyr, ffatri















